Mshirika◇ MFI
Tayari una akaunti?Ingia kwenye portal
Hatua moja ya kuanza

Sajili taasisi yako ya fedha

Jaza taarifa za msingi. Baada ya usajili, utalipa ada ya mara moja ili kufungua portal.

1
Taarifa za taasisiTuambie ni taasisi gani unayoisajili.
Aina ya taasisi
Mshirika MFIImewekwa moja kwa moja kutokana na mfi.mshirika.co.tz. Haihitaji kuchaguliwa tena. Aina imewekwa
2
Maelezo ya taasisiTarehe, eneo na mawasiliano rasmi ya taasisi.
3
Akaunti ya msimamiziTengeneza akaunti ya mtu atakayesimamia taasisi kwenye portal.
◇
Ada ya usajili wa MFI: TZS 100,000Ni malipo ya mara moja. Akaunti itatengenezwa sasa, lakini portal itafunguka baada ya Bluetick Pay kuthibitisha malipo.
✓ Akaunti salama✓ Moduli zinazofaa✓ Sanidi baadaye
Kwa kuendelea, unathibitisha kuwa una mamlaka ya kusajili taasisi hii.
← Rudi kwenye tovuti